เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมติดตั้ง

กระทู้คำถาม
บ้านอยู่แถวบางใหญ่คะ ต้องการซื้อเครื่องทำนำอุ่น เล็งๆ sharp กะ panasonic ไว้เพราะราคาไม่สูงนัก คุณภาพก็ได้รับการยอมรับมาพอสมควร

แถวนั้นมีตัวเลือกเยอะค่ะ เลยเกิดความสับสัน เพราะที่บ้านไม่มีช่างอยู่เลย ดังนั้นจึงต้องการช่างติดตั้งเครื่องทำน้ำอุ่นที่บริการโอเคหน่อย รวมทั้งบริการหลังการขาย

ที่มองๆไว้ก็มี ไทวัสดุ (แต่ไม่มีsharp ส่วนpanasonic มีเป็นบางรุ่น แล้วก็ไม่รับประกันด้วยถ้าพานามีปัญหาอะไรยกเครื่องไปที่ศูนย์บริการเอง นอกนั้นมีแทบทุกยี่ห้อ แล้วก็มีช่างมาติดให้ด้วยค่ะ) บุญถาวร โฮมโปร บิ๊กซี ใครเคยซื้อเครื่องทำน้ำอุ่นพร้อมบริการติดตั้งกับร้านทำนองนี้หรือเปล่าคะ เป็นอย่างไรบ้าง แวะมาเล่าให้ฟังหน่อย

search อีก ก็เจอร้าน อะไรสักอย่างcool (เดี๋ยวหาว่าโฆษณาค่ะ) มีใครเคยใช้บริการบ้างไหมคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ จะติดทั้งหมด สามเครื่อง ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่