วันฮาโลวีน

ช่วยแนะนำที่พักที่กระบี่ด้วยค่ะ!!

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกท่าน
เพิงเคยเข้ามาใช้พันทิปเป็นครั้งแรกเลย

พอดีมีปัญหาอยากได้คำแนะนำดีๆจากเพื่อนๆที่มีข้อมูลนะค่ะ
คือเดือนหน้าจขกท. มีแพลนจะไปกระบี่  แต่ยังหาที่พักไม่ได้เลย  ไม่รู้จะเลือกที่ไหนดี  จึงอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำนะค่ะ
ไปพัก2คืนค่ะ  ไปกับแฟน คืนแรกอยากได้ที่บรรยากาศดีดี  ติดหาดและเน้นความสะอาดเป็นหลักค่ะ  ราคาไม่จำกัดค่ะ
คืนที่2 อยากได้แบบสะดวกๆ สำหรับการเตรียมตัวกลับค่ะ  ราคาไม่จำกัดอีกเหมือนกัน  ขอแบบที่ดูดีมีระดับนิดหนึ่งค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยละกันนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview