รถกระเทย แบบ raider 150 มีลักษณะการที่ตรงวัตถุประสงค์แบบไหนครับ

กระทู้คำถาม
ผมขออกตัวก่อนว่า เกิดทัน แต่โตไม่ทัน รถประเภทนี้ครับ(raider sonic)

อยากทราบจริงๆ เพราะจำนวน cc เท่ากับ cbr 150 เลย แต่ด้วยรูปลักษณ์ที่เล็กกว่า

ถ้าวิ่งด้วยความเร็วสูง (120ขึ้นไป) รถจะนิ่งเหมือน cbr ไหมครับ

ปล. ในแถบยุโรปหรืออเมริกาทำไมไม่ค่อยเห็น มีขายแต่ในเอเชียแถวบ้านเรา
หรือถ้าฝรั่งเขาใช้ ผมขออภัยในข้อมูลด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่