วันฮาโลวีน

กลุ้มใจค่ะช่วยตอบที

กระทู้คำถาม
คือ หนูมีเพสสัมพันกับแฟนเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ แล้วก้กินยาคุมฉุกเฉินไปแล้วด้วย
เมื่อเดือนที่แล้วประจำเดือนมาวันแรกวันที่9 แล้วพอวันที่4เดือนนี้มีเลือดออกและปวดท้องคล้ายประจำเดือนค่ะ
พอวันที่20 ของเดือนนี้เริ่มมีอาการคัดเต้านมเลยกลับมากังวลอีกค่ะว่าจะท้องรึปล่าวเพราะปกติไม่เคยเปนค่ะ
แต่ไม่มีอาการคลื่นไส้อาเจีบนนะค่ะ เลยอยากทราบว่าจะสะบายใจว่าไม่ท้องได้ไหมค่ะแบบนี้
แล้วทำไมพอเคยมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนต้องขอมีอีกด้วยค่ะ หนูก้ไม่ยอมเพราะหนูรุ้สึกว่าเตงไม่มีค่าเลยอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview