สามถามเรื่องรถมือสอง toyota yaris ครับ

กระทู้คำถาม
อยากจะสอบถามรถ toyota yaris ตั้งแต่ปี 2006-2011 เป็นรถมือสองน่าใช้ไหมครับ
   มีงบประมาณ 300,000 บาทถึง 400,000 บาท ครับ
   ไว้ใช้ในเมืองเป็นส่วนใหญ่ , คงจะใช้ยาวๆหลายๆปี
   อยากทราบอัตราการกินน้ำมัน,การบำรุงรักษา,รถมือสองต้องทำอย่างไรบ้าง,ข้อควรระวัง,ข้อดี ๆลๆ
   ไม่อยากใด้รถใหม่หรือรุ่นใหม่ครับเพราะไม่อยากมีภาระเป็นหนี้ ว่าจะซี้อเงินสดครับ
   ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่