คนอินเดีย?

กระทู้คำถาม

ใครมีเพื่อนเป็นคนอินเดีย ศรีลังกา ปากีสถาน ประมาณนี้นะ
เวลาเราเจอแขกอินเดีย เราจะรู้สึกก่อนเลยว่า กลิ่มตัวเค้าแรงมากกกกกกก

แล้วคนอินเดียวเค้ารู้ตัวเองกันไหมครับ? ใครมีเพื่อนเคยลองถามไหมครับ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 13
พูดถึงเรื่องกลิ่นตัว.    ผมเคยเข้าไปสังเกตุการณ์ม๊อบ ทั้ง2สี
     มีอยู่สีนึง.  โอ้โห เหม็นโคดๆ. เหม็นหืนๆ สาปๆ เขียวๆ ทนนั่งได้ไม่ถึง20นาที
ต้องรีบตะเกียกตะกายออกมา
     ต่างกับอีกสีนึง.  มีแต่กลิ่นหอมอ่อนๆ พวกสบู่ แชมพูสระผม
แสดงความคิดเห็น
Preview