วันปิยะมหาราช

คนอินเดีย?

กระทู้คำถาม

ใครมีเพื่อนเป็นคนอินเดีย ศรีลังกา ปากีสถาน ประมาณนี้นะ
เวลาเราเจอแขกอินเดีย เราจะรู้สึกก่อนเลยว่า กลิ่มตัวเค้าแรงมากกกกกกก

แล้วคนอินเดียวเค้ารู้ตัวเองกันไหมครับ? ใครมีเพื่อนเคยลองถามไหมครับ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 13
พูดถึงเรื่องกลิ่นตัว.    ผมเคยเข้าไปสังเกตุการณ์ม๊อบ ทั้ง2สี
     มีอยู่สีนึง.  โอ้โห เหม็นโคดๆ. เหม็นหืนๆ สาปๆ เขียวๆ ทนนั่งได้ไม่ถึง20นาที
ต้องรีบตะเกียกตะกายออกมา
     ต่างกับอีกสีนึง.  มีแต่กลิ่นหอมอ่อนๆ พวกสบู่ แชมพูสระผม
แสดงความคิดเห็น
Preview