อือหือ...อาห๊า...อู้หูว์ ... แม่เจ้า น้ำหมากกระฉอก...ปาดน้ำหมากที่จะหกแทบมะทัน

แบบว่า่ อากาศมันน่านอกมาก มาทำงานแต่งานก็เหมือนจะหลับตามคน มีมั่งไม่มีมั่ง ตาจะปิด
เลยไปเข้า อากู๋ ดูอะไรที่จะทำให้ตาสว่าง แบบชั้นในมั่ง แบบชุดว่ายน้ำมั่ง และแล้วชั้นก็เจอจนได้ อะไรที่ำให้ช้านตาสว่าง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

พ่อของลูกช้านเจอแล้ว ไม่เคยเห็นอะไรเยี่ยงนี้มาก่อนมังคะ มันมาแบบจัดเต็มมากมังคะ กลืนน้ำลายเอื๊อกใหญ่กลัวคนในห้องจะรู้ว่าแอบดูอะไร
ขนลุกชูชันไปกับ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ใจหวิวๆดั่งคนแก่จะเป็นลม (ขอยาดมยายหน่อยลูก ยายไม่ไหวแล้ว) ใจสั่น ปากสั่น มือสั่น [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โอ๊ย...อิปร้าจะบ้าตาย แน่นมากค่ะ แน่นเหลือเกิน เต็มมากค่ะ ใหญ่มากค่ะ ฟิตมากค่ะ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แถมดูน่าลิ้มลองมากๆด้วย [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ดาราคนนี้เราก็ชอบนะคะ ต๊ะ วริษฐ์ แต่ทำไม เราแทบไม่รู้เลยว่าเค้า ถ่ายแบบได้อย่างนี้ ไม่งั้นคงอุดหนุนไปซัก 10-20 เล่มแล้ว
โอ๊ย...หุ่นดีมากๆอ่ะ เห็นครั้งแรกก็รู้เลยนี่แหละ พ่อของลูกที่ตามหามา 30 ปี ทำเราใจแตกซะได้  
มารู้ทีหลังก็ยังดี เซฟร็ปไว้แล้วแหละ เอาไว้ดูยามอยาก เอ๊ย ยามยาก เค้าไม่หื่นน้า เค้าไม่หื่น เค้าแค่ตื่นเมื่อเห็นเธอเท่านั้นเอ๊ง คริๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่