จาก กทม ไป วัดโสธร ไปรถตู้อย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
คือวันเกิด อยากจะไปไหว้หลวงพ่อโสธรที่ตัวเองนับถืออยู่ แต่ปีนี้ไปคนเดียว ไม่เคยไปคนเดียวมาก่อนด้วย
อยากจะทราบวิธิไปและกลับครับ ผมอยู่ ลาดพร้าว เปิด google ดูบอกขึ้นรถตู้ที่อนุสาวรีย์ ทีนี้มันไปถึงวัดเลยมั้ยครับ!!
อยากทราบรถตู้ที่ไปถึงวัดเลย แล้วกลับยังไงครับ ผมสามารถขึ้นรถได้ที่ไหน

ขอบคุณพื้นที่ในพันทิปนะครับยิ้มยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปถึงหน้าวัดเลยครับ แล้วก็มีคิวรถที่หน้าวัดด้วย เค้าจะวนรถมารับ
ราคาเที่ยวละ 100 บาทครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview