อยากเล่นไลน์ แต่ไม่มีบุญพาวาสนา ได้ใช้สมาร์โฟน

กระทู้สนทนา
กราบเท้าบริษัท ไลน์ที่เคารพ ได้โปรดเปิดให้สามารถสมัคร account โดยใช้คอมพิวเตอร์ PCได้ ทีเถอะ
ผมไม่มีปัญญาซื้อสมาร์ทโฟน  ผมมีปัญญาซื้อได้แค่ โทรศัพท์เครื่องละ 700-800 ผมไม่อยากรบกวนพ่อแม่ซื้อสมาร์ทโฟนแพงๆ ผมอยากเล่นไลน์มากครับ
ตอนนี้ทุกคนรอบตัวผมเค้าก็เล่นกัน เวลานัดหมายงานอะไร เค้าก็นัดกันในไลน์ ผมไม่รู้อะไรเลย เพราะผมไม่ได้เล่นไลน์
บางครั้งต้องเสียเวลา เสียทรัพย์ไปฟรีๆ เพราะไมได้เล่นไลน์ ได้โปรดเถอะนะครับ เปิดทีเถอะ ทำบุญแก่คนยากคนจนได้กุศลแรงนะครับ  
ตอนนี้ผมโหลด ไลน์มาลงที่เครื่องผมแล้วครับ แต่เสียอย่างเดียวคือ ผมไม่มี account ครับ
ได้โปรดครับ ให้ใช้คอมสมัครได้ทีเถอะครับ ไม่มีปัญญาซื้อสมาร์ทโฟนจริงๆTT

ปล.อยากให้มีตังนะ จะซื้อย้อนให้หมดเลยตั้งแต่ BB ไอโฟน 1 2 3 4 4s 5 5s 5c ipad 1 2 3  T^T
แสดงความคิดเห็น
Preview