แนะนำ ซีรีย์ เกาหลี-จีน ย้อนยุค

กระทู้คำถาม
รบกวนแนะนำ ซีรีย์ เกาหลี-จีน พากย์ไทย-ซับไทย
ชอบแนว นางเอกน่ารักๆ ย้อนยุคแต่แต่งตัวทันสมัย สีสันๆ องค์หญิง
ที่เคยดู
1. ผ้าทอชีวิต
2. องค์หญิงกำมะลอ(ป่วน3) (ชอบเฉพาะ ชุดนี้แสดงค่ะ นอกนั้นส่วนตัวการแต่งตัวมันเก่าไปไม่ค่อยสีสันเท่าภาคนี้)
3. กงสั่วซินอวี้ (ภาค2 ยังหาดูไม่ได้ค่ะ ถ้าใครมีรบกวนแนะนำทีนะคะ)
4. จางอ๊คจอง
5. แดจังกึม

5 เรื่องนี้ถ้าใครยังไม่ดูแนะนำเลยค่ะเนื้อหาสนุกมาก สังเกตุจากเรื่องที่ดูผ่านมามีแต่แนว แต่งตัวสีสันทันสมัย แล้วก็นางเอกน่ารัก
ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
หนังจีนแบบซับไทยล่าสุดแนะนำ หลานหลิงหวาง ค่ะ
กำลังเพ้อพระเอก  หล่อฝุดๆ จุ๊บๆ  นางเอกก็น่ารัก     นางเอกจากเรื่องแกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารักใต้หวันน่ะค่ะ

อันนี้พระเอกค่ะ   กำลังเพ้อกำลังกรี้ดเลย  

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
Preview