ตำรวจ แฉ ตำรวจเจ๊บจำนวนมาก/รถถูกเผา8คันปืน เสื้อเกาะ หมวก แก๊สน้ำตา หายอื้อ/ ม๊อบหรืออันธพาลถ่อย..สาวกแมงสาป

กระทู้สนทนา
อย่าแถนะว่า ตำรวจมีปืนแบบนี้ ทำไมถึงถูกม๊อบ/ถ่อย ขโมยไป..(เพราะได้รับคำสั่งไม่ให้ปะทะ จึงจำต้องถอยครับ)

นี่หรือครับม๊อบของผู้เดือดร้อน  มันพวกอันธพาลครองเมืองเลวๆมากกว่าครับ...

ทำเสร็จยังToแหล สร้างภาพว่าตำรวจเผาเอง..ดีนะที่มีภาพเต็มๆของพวกมันมายืนยัน...

รัฐต้องรัฐษากฏหมาย สั่งตำรวจให้จับไอ้พวกนี้ดำเนินคดีอย่างเด็ดขาด..ใครผิด  ทั้งปิดถนน ทั้งเผารถ ทั้งยิงปืน ทั้งปล้นปืน..เอาให้เข็ดครับ..ไม่งั้นมันก็จะทำอีก....

ตอนนี้สส/พรรคแมงสาป ถีบหัวส่งไอ้ม๊อบพวกนี้แล้ว เมื่อเช้าไอ้มาร์คบอกสส.พรรคไม่เกี่ยวข้อง

เพราะรู้ว่าเรื่องนี้ใครยุ่งมีสิทธืติดคุก..55555555

------------------------------------------------

เผยรถถูกเผา8คัน อาวุธ-ทรัพย์สินตร.หายอื้อ

พล.ต.ต.ยงยุทธ์ เจริญวานิช ผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค8 กล่าวว่า หลังเหตุการณ์ปะทะกันระหว่างผู้ชุมนุมชาวสวนยาง ในอ.ชะอวด จ.นครศรีธรรมราช กับทางฝ่ายเจ้าหน้าที่เพื่อยืดพื้นที่ชุมมุมคืน เมื่อวันจันทร์ ที่ผ่านมา ภารกิจของตำรวจในขณะนี้ คือการถอนกำลังออกมานอกพื้นที่เพื่อไม่ให้เกิดการปะทะกันอีก ทั้งนี้เหตุการณ์ปะทะกันที่เกิดขึ้น มีตำรวจได้รับบาดเจ็บจำนวนมาก รถของทางราชการถูกเผา8คัน มีการยืนยันแล้วว่า ผู้ชุมนุมนำเอาเอาปืนยาวซึ่งอยู่ในรถของเจ้าหน้าที่ไป2กระบอก ปืนพกสั้น1กระบอก มีการนำเอาทรัพย์สินในรถตำรวจ ทั้งเสื้อเกราะแก๊สน้ำตาไปด้วย
แสดงความคิดเห็น
Preview