รบกวนปรึกษา พี่น้อง Pantip เกี่ยวกับการ บัตรเครดิต aeon โปรผ่อนมอเตอร์ไซต์ ดอก 0.99% ครับ

กระทู้คำถาม
ผมตอนนี้เงินเดือนประจำผมอยู่ที่ 20,000 บาท ภาระหนี้ : ให้ครอบครัว เดือนละ 5000 บาท ส่งมอเตอร์ไซต์ของครอบครัว เดือนละ 4,500 (ชื่อแม่ซื้อ) ไม่เคยมีประวัติทำบัตรใดๆ อยากออกมอเตอร์ไซต์ซักคัน เห็นผ่านๆว่าบัตรเครดิต AEON มีโปรผ่อนดอกเบี้ยค่อนข้างถูก อยากทราบว่า มีใครมีโอกาสได้ใช้โปรนี้แล้วบ้างครับ โอเคมั๊ย ผ่านยากมั๊ยครับ แล้วถ้าจะ สมัครบัตรเครดิต อิออน คุณสมบัติผมจะผ่านได้มั๊ยครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview