ช่วยแนะนำหอพัก แถวทาวน์อินทาวน์หน่อยครับ ไม่เกิน4900/เดือน

กระทู้คำถาม
พอดีมีเพื่อนจะย้ายมาทำงานแถวทาวอินทาวหรือใกล้เคียง  เลยขอให้ช่วยเป็นธุระให้เรื่องที่พัก  กะจะไปขับรถวนดูซัก วีคหน้า เลยอยากจะมาขอข้อมูลไว้ก่อน เผื่อจะได้ไม่ต้งเสียเวลามาก

ขอราคาัซัก4000-4900 ปลอดภัย มีแอร์ครับ ขอบคุณครับ

ขออนุญาตtag สยามสแควร์กับสีลมด้วยนะครับ เห็นวัยรุ่นกับวัยทำงานเยอะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่