ค่าแรงปูกระเบื้อง ตร.ม.ละเท่าไหร่

กระทู้คำถาม
ดอกไม้ อยากถามเพื่อนๆ ว่าค่าแรงปูกระเบื้อง เค้า คิดตารางวาละเท่าไหร่ กัน  เพราะที่เราติดต่อกะช่าง 3 เจ้า  เค้าให้ราคาต่างกันมาก
ช่างที่ 1 ให้ราคา ตารางเมตรละ  180 บาท  (ราคาที่ถามจากข้างบ้านที่เค้าต่อเติม)  รวมค่าถม
ช่างที่ 2 ให้ราคา ตารางเมตรละ 120 บาท  (ช่างที่รับจ้างสร้างในโครงการที่เราซื้อบ้าน)
ช่างที่ 3 ให้ราคา ตารางเมตรละ 250 บาท (ช่างที่คนรู้จักแนะนำ บอกว่าทำดี )

ปล.เราอยู่ต่างจังหวัดนะ  ดาวดาวดาว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview