ซื้อซัมซุง โน๊ต 8 ที่โลตัสโปรนี้ดีไหมคะ มีที่อื่นถูกและดีกว่านี้

กระทู้คำถาม
อยากกได้ sumsung note 8 น่ะค่ะ แต่ไม่ค่อยอยากซื้อตามโลตัสเท่าไหร่อยากซื้อช๊อปซัมซุงมากกว่า แต่มันคงไ่ม่ต่างกันใช่ไหมคะ

เคยไปถามช๊อบซัมซุงที่นึงเปนห้างเล็กๆ เขาลดให้เหลือหมื่น4 ผ่อน0 หลายเดือน แถมเคสไม่แท้ และมีบัตรสอนวิธีใช้ ซึ่งอันนี้ขอพิเศษเพราะเราขี้เกียจเรียนรู้ เขาเลยบอกหาบัตรไปเรียนให้ได้และเตรียมให้เราใบนึง

แต่เราดันติดธุระด่วนเลยไม่ทันได้ซื้อต้องรีบกลับ ช่วงนี้ยุ่งมาก พออีกเดือนนึงผ่านพอดีไปถามใหม่คนขายเปลี่ยนคนแล้วโปรก็ไม่มีแล้วไม่แถมเคส ราคาก็ หมื่น5 แทบไม่ลด

ตอนนี้เพิ่งรู้ว่าโลตัสมีโปรซื้อครบหมื่นกว่าแถมคูปอง พัน2 ไม่รู้เอามาลดได้เลยรึแค่เอาไปซื้อของในโลตัส และแถมคูปองพิเศษอีก 500 นอกนั้นเคสอะไรรู้สึกจะไม่ได้เลย

ซื้อไปเลยดีไหมคะ รึว่ารอดูจากร้านอื่นๆกลัวจะไม่มีโปรดีๆอีกแล้วรู้สึกมันนจะน้อยลงเรื่อยๆ ช่วงเปิดตัวยังแถมเคส ตอนนี้แทบไม่มีไรให้เลยอะค่ะ

แต่เราก็ไม่รีบใช้มากกลัวจะใช้ไม่เปนด้วย ขีเกียจเรียนรู้ ซื้อแทปเล็ตมาอันนึงวางไว้ 3เดือนแล้วยังไม่เอามาใช้เลย มันขี้เกียจและเปนไวไฟด้วยเราต้องการแบบใส่ซิมได้อะค่ะ

แต่จำเป็นจะเอามาเล่เนเน๊ตเสริจเน๊ตเวลารีบๆแล้วอยู่ข้างนอกอะค่ะ ไม่ชอบโทรศัพทืจอเล็กเกินมองไม่ชัด เลยคิดว่าถ้ารีบซื้อไปเลยจะดีไหม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่