อยากไปเที่ยวต่างประเทศ ช่วงปีใหม่ แบบแบคแพ็ค มีลูกน้อยวัย 2 ขวบไปด้วย ไปประเทศไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ปีใหม่ปีนี้ ผมกับภรรยาตั้งใจจะพาลูกน้อยวัย 2 ขวบไปเที่ยวต่างประเทศแบบแบ็คแพ็ค มีประเทศไหนบ้างครับ ที่ผมสามารถพาภรรยาและลูกน้อยไปได้ ตอนแรกก็คิดจะไปกับทัวร์ดีมั๊ย แต่มาคิดอีกทีก็กลัวจะสร้างความลำบากให้กับคณะทัวร์ จึงตัดสินใจไปแบ็คแพ๊คจะดีกว่า เกรงใจคนอื่นเค้า ใีครพอจะมีประสบการณ์การท่องเที่ยวต่างประเทศช่วงปีใหม่ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ มีเวลาอีกไม่กี่เดือนเอง ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview