อยากทราบว่าหากเราลบประวัติการแชทไลน์ไปแล้ว จะยังมีเก็บในเมมโทรศัพท์หรือไม่

กระทู้คำถาม
มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับประวัติการแชทไลน์ เท่าที่เข้าใจคือหากลบประวัติการสนทนาไปแล้วไม่ว่าจากในคอมพ์หรือในมือถือก็ตาม และไม่ได้สำรองประวัติการคุยกับคนๆนั้นไว้ ประวัติการแชทจะหายไปทั้ง 2 ที่ คือทั้งในมือถือและคอมพ์
เคยเหมือนมีคนบอกว่าที่จริงแล้ว สามารถเสียบสายดาต้าลิ้งค์พวกสาย USB แล้วเข้าไปดูประวัติการแชทในเมมโมรี่ของโทรศัพท์ได้ ถึงแม้ว่าจะลบประวัติการแชทไปแล้ว
ไม่แน่ใจว่าทำได้จริงๆมั้ยค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณมาก
แสดงความคิดเห็น
Preview