วันฮาโลวีน

แจ้งข่าว...ไม่มีคูปองส่วนลดเงินสดค่ะ

กระทู้สนทนา
ทั้ง 2 ห้างไม่มีคูปองส่วนลดเงินสดสำหรับสินค้าบริโภคค่ะแต่โลตัสมีคูปองส่วนลดเงินสดสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า จากนสพ.ไทยรัฐ ฉบับวันศุกร์ที่ 13  กันยายน  2556 หน้า 39 ใช้คูปองส่วนลด 12 - 15 ก.ย. 56 ค่ะ

สำหรับโลตัสมีสินค้าที่ 12 - 25 ก.ย. 56 ซื้อ  2  ฟรี  1  ดังนี้ค่ะ  ซันซิล แชมพู 480 มล. หรือ ครีมนวดผม 450 มล. ขวดละ  129 บาท

เทรซาเม่ แชมพู  หรือ ครีมนวดผม ขนาด 600 มล. ขวดละ   159 บาท

เฉพาะเทสโก้ โลตัส เอ็กซ์เพรส    โดฟ ครีมแชมพู ขนาด 480 มล. หรือครีมคอนดิซันเนอร์ ขนาด 460 บาท หรือ ทรีทเม้นท์ ขนาด 200 มล. ทุกสูตร  ขวดละ 159 บาท

ส่วนห้างบิ๊กซี 12 - 18 ก.ย. 56 มีสินค้าซื้อ 1 ฟรี 1  ดังนี้ ลักส์ ครีมอาบน้ำ 500 มล. แพ็คละ 149 บาท

ซิตร้าลาสตั้งไวท์ 600 มล.สูตรยูวีไวท์ ยูวีเอ็กตร้า นอริสเมนท์ ขวดละ 199 บาท

ส่วนมินิบิ๊กซี มีลอรีอัล แชมพู ครีมนวดผม 330 มล. ขวดละ 149 บาท ค่ะ

ส่วนเพื่อนๆและน้องๆ ที่มีคะแนนสะสมจากบัตร KTC วันที่ 13 ก.ย. 56 สามารถใช้คะแนนสะสม 1000 คะแนนแทนเงินสด 300 บาท

ได้ตามนี้นะคะ  http://www.ktc.co.th/th/ktc/get300  อ่านรายละเอียดต่างให้ดีค่ะ แต่บัตรที่จขกท.ถืออยู่ไม่ค่อยมีอะไรให้เลยค่ะ

ฝากถึงธ.กสิกรไทย ธ.กรุงเทพ ช่วยออกโปรโมชั่นใช้คะแนนเหมือนที่อื่นบ้างนะคะ

ตอนนี้ของแพงขึ้นมากค่ะ ไข่ไก่ก็ขึ้นราคาแบบวันเว้นวันเลยนะคะ  ใครที่อยู่แถวแถวคลองประปาประชาชื่น ขอแนะนำมีร้านขายบะหมี่ เกี๊ยว ชื่อร้านบะหมี่เบตง เป็นรถเข็นค่ะ ขายราคาไม่แพงรับรองว่าซื้อแบบจัมโบ้ 40 บาท ทานได้ 2 มื้อค่ะ สำหรับความอร่อยแล้วแต่คนค่ะ จขกท.ทานได้ค่ะ

Mr.H ตกใจจขกท.หลับเพลินไปหน่อยค่ะเลยช้าไป มีคุณหนูเขียน หลังไมค์มาน่ารักมากค่ะ ขอบคุณมากในที่นี้ด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview