สงสัย ทีมวอลเล่ย์บอลหญิงไทย!!!

กระทู้คำถาม
ที่สงสัยก็เพราะติดตามชม และเชียร์ทีมสาวไทยนี้มาตลอดๆ ทั้งชุดใหญ่และเยาวชนค่ะ

แต่.........เมื่อนัดที่ผ่านมา ที่แข็งที่ญี่ปุ่น อัมพร ไปไหน ไม่เห็น หรือเราตกข่าวไรไป เค้าเจ็บรึไง ไม่ได้ไปเล่นนัดนี้
และ ที่ได้ข่าวมาว่า กลับมาจากญี่ปุ่น จะมีแข่งที่โคราช เค้าจะแข่างที่สนามไหน และเมื่อไรคะ

ถ้ามีเวลาจะตามไปดูค่ะ-----------ชอบมาก ๆ ค่ะ เพราะตอนเราเด็ก ๆ เราชอบเล่นกีฬาค่ะ วอลเล่ย์บอล บาสเกตบอล แบตมินตัน
เราเล่นได้ แบบว่าพอสู้คนอื่นได้บ้าง แต่ไม่โดดเด่นอะไรสักอย่าง ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันค่ะ

ปอลิง...........ถ้าเพื่อน ๆ พันทิปทราบช่วยบอกเราทีค่ะ เราอยากไปดูค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview