ขอความรู้หน่อยครับ เกี่ยวกับ PMC ในบรูไนหรือหน่วยรบพิเศษในบรูไน ครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับพี่ๆ ผมกำลังศึกษาอยู่ชั้น มัธยมศึกษาปีที่ 6 ครับ พอดีผมได้จัดทำรายงานภาษาอังกฤษเกี่ยวกับ อาเซี่ยน เลยอยากจะเลือกเรื่องที่แปลกจากคนอื่นครับ ขอความกรุณาพี่ๆทุกท่านนะครับ เนื้อความเป็นภาษาไทยก็ได้ครับ หรือภาษาอังกฤษพร้อมแปล ผมจะนำไปแต่งเป็นการ์ตูนในรูปแบบของโครงงานครับ ขอบพระคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview