ซีรี่ย์เกาหลีที่ฉายในไทย

กระทู้คำถาม
อยากจะขอรบกวนเพื่อนๆ ค่ะ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะบอกได้บ้างว่าซีรี่ย์เกาหลีที่ฉายที่ไทยแล้วมีเรื่องอะไรบ้าง

สามารถเช็คได้ที่เว็บไหนบ้างไหมคะ

พอดีไปเจออยู่เว็บนึงเป็นเว็บขายซีดีแล้วเห็นว่ามีขายแบบพากย์ไทย แต่ก็ยังสงสัยอยู่ดีว่าบางเรื่องฉายช่องไหน

เพราะยังไม่เคยเห็นทางทีวี แล้วก็หาข้อมูลไม่เจอว่าฉายไปแล้วช่องไหน

รึอาจฉายไปแล้วทางเคเบิ้ลแต่เราไม่รู้

เช่นเรื่อง flower boy next door และ gentleman's dignity

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview