ขอความเห็นเกี่ยวกับ xperia ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีอยากจะถอยสมาร์ทโฟนของโซนีสักเครื่องครับ ฝันมาเกือบจะครบปีแล้วแต่ยังไม่สามารถที่จะถอยได้เลยเพราะมือถือตัวเดิมยังใช้งานได้อยู่ แต่มาคราวนี้ เป็นไงเป็นกันปีนี้จะต้องถอย xperia ให้ได้ เดิมที่สนใจรุ่น sony xperia z ครับ เพราะหลงไหลในยี่ห้อนี้ และผลิตภัณฑ์ที่ใช้อยู่ส่วนใหญ่ก็จะเป็นของค่าย sony หลังจากที่จีบ xperia z มาแรมเดือนจีบไงก็จีบไม่ติดสักที จนกระทั่งได้รู้จักกับ xperia z ultra และเมื่อเร็วๆนี้ ก็ดันมารู้จักกับ xperia z1 อีก คราวนี้ ไม่รู้จะเลือกอะไรดีครับ ถ้าคุณเป็นผม คิดว่าควรจะเลือกรุ่นไหนจาก 3 รุ่น ที่ผมยกตัวอย่างมา เพราะเหตุใด ขอทราบเหตุผลด้วยครับ จักขอบคุณอย่างยิ่ง
ปล.มือถือที่ผ่านเข้ามาในชีวิตผม ส่วนหใหญ่อายุใช้งานโดยประมาณ 3 ปี (ผมไม่ค่อยตามกระแสความนิยม แต่จะในการใช้งานของทรัพยากรที่มีอยู่อย่างจำกัด เพื่อตอบสนองความต้องการที่ไม่จำกัดครับ)ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
Preview