ประจำเดือนมาวันเดียวแล้วหายไป คืออะไรค๊

กระทู้คำถาม
ประจำเดือนของดิฉันมาล่าสุด เมื่อวันที่ 6 สิงหา ถ้านับ28 วัน เดือนนี้ ต้องมาวันที่ 2 กันยา แต่เมื่อวันที่1 กันยา ตอนบ่ายๆเข้าห้องน้ำแระเมื่อใช้ทิชชู่ซับ เหนเปนสีชมพู จางๆ  พอตอนเยนอาบน้ำก้อมีเลือดหยด ประมาน 4-5 หยด ตอนนั้คิดว่ามีประจำดดือนเลยใส่ผ้าอนามัย แต่พอตื่นเช้ามากลับไม่มีประจำมาเลยสักนิดเดียว ตอนแรกคิดว่าตั้งครรภ์ค่ะเลยซื้อที่ตรวจมาตรวจดู เช้าวันที่3 ผลออกมาแบบ งงๆ มีขีดที่ตัวซี ชัดมาก แต่ตรงตัวที มีขีดเล็กๆ เหมือนใส่ดินสอกดอะคะ ก้อเลยไปหาหมอในเยนวันที่3 หมแบอกไม่ได้ตังครรภ์ แต่ดินฉันมีอาการเหมือนก่อนจะเป็นประจำเดือนเลยนะคะ คือ เวียนหัว  เพลีย ง่วงนอนตลอดเวลา ปวดหลัง และที่เพิ่มขึ้นมา ก้อคือ เร่อ ตลอดเวลา จนกระทั้ง วันที่6 กันยาแล้วประจำเดือนยังไม่มาเลยค่ะ มีใครเคยมีอาการแบบนี้บ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview