ห้องพัก ใกล้ มสธ.

กระทู้คำถาม
สอบถามเพื่อนๆค่ะ ว่า เพื่อนๆพอจะรู้ข้อมูลเกี่ยวกับห้องพัก ใกล้ๆ มสธ. มั้ยค่ะ
พอดีเดือนหน้า ต้องไปอบรมค่ะ สัก 4-5 วัน
อยากได้ข้อมูลห้องพักใกล้ๆแถวนั้นค่ะ คือจะไปกับแฟน
แต่กลัวว่าช่วงนั้นห้องพักจะแถวๆนั้นจะเต็มค่ะ   เลยอยากโทรไปจองก่อนล่วงหน้า วันเดินทางไปอ่ะค่ะ
ใครพอรู้มั่งค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
** ขอบคุณค่ะ ***
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ติดต่อมสธ เลยครับ พักในมสธ ได้ครับ ถ้าห้องพักว่างนะครับ รีบจองล่วงหน้า ครับ ดูรายละเอียดในเวบมสธครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview