ผู้ชายมีเพื่อนเป็นเกย์ อายไหมครับ

พอดีผมมีเพื่อนเป็นเกย์ ช่วงมหาลัยเพื่อนผมขอจะไปเที่ยวที่บ้านผมด้วย ผมไม่ได้คิดอะไรคิดว่าผู้ชายเรียบร้อยคนนึง แต่พอเรียนจบไปเค้าว่ากันว่าเพื่อนคนนี้เป็นเกย์ ใครๆก็รุ้ เพื่อนอีกคนเป็นเกย์ เป็นรูมเมทผม คนนี้ผมก้อคิดว่าเป็นผู้ชายเรียบร้อย เพื่อนที่ผมคิดว่าเป็นผู้ชายเรียบร้อยมักมาตีสนิทกับผม ผมก็ไม่คิดอะไรนะเพื่อนก้อคือเพื่อน เกย์มาชอบผมเยอะมาก ผมเป็นคนที่ไม่รังเกียจใคร เกย์มาขอถ่ายรุปผมก้อให้ถ่าย พอเรียนจบมหาลัย เพื่อนเกย์เริ่มแสดงตัว ยอมรับว่าเป็นเกย์ แต่ผมก็คบกับพวกมันมานาน มันบอกว่าใครๆก็รู้ว่าพวกมันเป็น มีแต่ผมนี่แหละไม่รู้อะไร ผมย้อนนึกดูถึงว่าทำไมมีเกย์มาชอบผมเยอะจัง ดูเผินๆผมเหมือนเกย์รึไงนะ แต่คนที่รุ้จักผมดีเค้าจะรุ้ว่าผมเป็นยังไง คนภายนอกดูเห็นผมไปกับเกย์คงคิดว่าผมเป็น แต่ช่วงก่อนจะมีแฟนมีคนถามผมเยอะว่าเป็นรึป่าว ผมก็ไม่เข้าใจว่าผมเหมือนรึไงนะ พอผมมีแฟนทำให้ผมรู้สึกสบายใจขึ้นเยอะ แฟนผมทอมก็มาชอบจังเลย ตอนนี้ทอมแย่งไปได้ล่ะ พอผมชอบผู้หญิงอีกคน ดันมีแฟนแล้วเป็นทอมอีก เข้าเรื่องเกย์ต่อ วันนี้ผมได้คุยไลน์กับเพื่อนเก่าเพื่อนเกย์ ก้อคุนกันตามประสาเพื่อน เพื่อนมันก็เปิดตัวว่าเป็นเกย์ มันถามผมว่าอายไหมมีเพื่อนเป็นเกย์ ไม่รังเกียจเหรอ ผมก็บอกผมไม่คิดอะไรอยู่แล้ว เพื่อนก็คือเพื่อน คนอื่นๆเค้าคิดยังไงกันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่