วันปิยะมหาราช

ยาง pirelli ใส่น้อง scoopy i ขอบ.14 ได้รึเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
จะหายางใส่ แม็กให้ scoopy i ขอบ 14 ผมเลือก pirelli แต่ อยากให้ใส่แล้วดูสวยใหญ่แบบสวยนะครับผม ควรใส่เบอร์อะไรดีครับผม ของเดิม หน้า 80/90 หลัง 90/90 อยากให้หน้าและหลัง ใว่แล้วใหญ่สวยไม่ติดซุ้มล้อนั่งสองคนสบาย รบกวนพี่พี่เพื่อนเพื่อน น้องน้อง แนะนำหน่อยนะครับผม แล้วควรจะใส่ size ไหนดี ครับที่เหมาะสม ขอบคุณมากครับผม แนะนำร้านไหนที่มีขายพร้อมใส่บ้างครับผม ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview