ก็ไม่รู้สินะ.......ว่าเมื่อไหร่ " เดี่ยว 11 " จะมาซะที

กระทู้สนทนา
ขอออกตัวก่อนเลยว่าปกติเราไม่ค่อยชอบพวกทอล์คโชว์อะไรพวกนี้เลย อย่า่งเดี่ยวของคุณโน๊ต อุดม กี่ครั้งก็ไม่เคยดูและไม่คิดจะดูเลยด้วยซ้ำเพราะคิดว่าคงเป็นการทอล์คโชว์แบบพูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อะไรทำนองนั้น แต่พอแฟนเราเปิดให้ดูเดี่ยว 10 เท่านั้นแหละ ดูได้ไม่ถึงครึ่งชม.เราหัวเราะจนปวดท้องกันเลยทีเดียว และเมื่อได้ดูจบก็เลยสรรหา " เดี่ยว " ครั้งก่อนๆมาดูและมันก็ฮาจริงไรจริง ตอนนี้เราเลยมีบางอย่างจะบ่นลอยๆกับคุณโน๊ต อุมมากเลยว่า.........ก็ไม่รู้สินะ ว่าเมื่อไหร่เดี่ยว 11 จะมาซะที 5555

ปล.รอเดี่ยว 11 อยู่นะคะพี่โน๊ต
แสดงความคิดเห็น
Preview