ช่วยบอกวิธีเอาซี่รี่เกาหลีลงแผ่นหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีโหลดซีรี่ย์เกาหลีมาจากเว็บโครตฮิต ดูได้ในคอม เลยจะลงแผ่นDVD  ใช่แปรแกรมneroลง แต่พอจะลงก็ไม่เห็นไฟล์ วิดีโอ ตัวนั้น แล้วต้องทำไงจะต้องเอาไปแปลงไฟล์ก่อนไหมค่ะ ปกติโหลดมาแล้วมันเป็นไฟล์ windows media player แล้วทำยังไงถึงจะลงแผ่นดูได้ค่ะ  หรือถ้ามีวิธีที่โหลดลงแผ่นง่ายกว่านี้ก็จะขอบคุณมากเลยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่