อากาศที่ฮ่องกงช่วงเดือนเมษายนครับ?

กระทู้คำถาม
มีเรื่องมารบกวนเพื่อนๆ อีกแล้วครับ อยากจะทราบอากาศช่วงเดือนเมษายน ของฮ่องกงครับ ว่าเป็นอย่างไร

2 ปีที่ผ่านมาลูก ๆ เริ่มโตพอจะเที่ยวได้แล้ว เลยจัดไปฮ่องกงก่อนครับ 2 ครั้งที่ไป ก็ไปแต่ช่วงปีใหม่

ผมไม่ค่อยชอบอากาศหนาวครับ เที่ยวไม่ค่อยสนุก เพราะกลัวลูกจะไม่สบายอ่ะครับ

ปีนี้เลยว่าจะไม่ไปเคาท์ดาว์นแล้วครับ กะไปช่วงเมษา ปี 57 แทน ทีนี้มีพี่บอกว่าอากาศช่วงเมษาที่ฮ่องกงร้อนมากครับ จะเที่ยวไม่สนุก

เลยเป็นที่มาของคำถาม ว่า เพื่อน ๆ ที่เคยไป มาช่วงเมษา ว่าอากาศที่ฮ่องกงร้อนมากไม๊ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่