กลุ้มใจกับการขายของทางอินเตอร์เน็ตค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เราเพิ่งเริ่มเปิดท้ายขายมาร์คบนเฟซบุ๊คค่ะ ซึ่งเราไม่รู้ว่าควรจะโปรโมทให้เพจเป็นที่รู้จักได้ทางไหนบ้างน่ะค่ะ เพราะคิดว่าการที่คนจะค้นหาสุ่มมาเจอ วันๆ นึงคือก็ไม่เยอะอยู่แล้ว ส่วนเรื่องให้เพื่อนช่วยกันกดไลค์ทำยอดนี่เราขอบอกลาวิธีนี้เลยค่ะ กดไลค์แล้วไม่ได้สนใจในสินค้า เราไม่รู้จะให้เพื่อนกดไปทำไม  หากใครมีหนทางหรือเว็บฝากโฆษณาดีๆ รบกวนช่วยบอกทีค่ะ ซื้อของมาสต็อกไว้บ้างแล้วด้วยค่ะ เม่าร้องไห้

หากแท็กห้องผิดต้องกราบขออภัยล่วงหน้านะคะ อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
Preview