เลือกวันคลอดบุตรให้น้องเดือนธันวา56ค่ะ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะทุกท่าน ตามหัวข้อนะคะพอดีคุณแม่จะคลอดน้องเดือนธันวาปีนี้ค่ะ
ประมาณอาทิตย์หรือสองอาทิตย์สุดท้ายของเดือนธันวาค่ะ
มีท่านใดพอจะทราบฤกษ์งามยามดีสำหรับการคลอดบุตรบ้างคะ
พี่คนนี้กำลังเห่อน้องชายมากค่ะ อิอิ ตอนนี้อายุ20แล้ว น้องสาวคนที่สอง15 (เรารักกันมาก)
มีข่าวดีแบบฟลุ๊คๆ น้องชายคนสุดท้องหลงโผล่มาตอนนี้ เฮฮาปาร์ตี้กันทั้งบ้านค่าา
คุณพ่อคุณแม่ หน้าตาสดใส ดูมีความสุขมากช่วงนี้ ลูกคนโตอย่างเราเห็นแล้วปลื๊มปลื้ม ^________^

ส่วนดิฉันกับน้องสาว ตอนนี้แย่งกันตั้งชื่อน้องค่ะ ลูบหัว

แสดงความคิดเห็น
Preview