สมัครแฮปปี้เบอร์คนโปรดไม่ได้ครับ

กระทู้คำถาม
สมัครแฮปปี้เบอร์คนโปรดไม่ได้ครับ
โทรไปสมัครที่ *1003 แล้วพอใส่เบอร์คนโปรดไปแล้ว
ระบบบอกมาว่า ขณะนี้มีผู้ใช้บริการเป็นจำนวนมาก
แล้วก็ไม่สามารถสมัครได้ แต่ตัดเงินไปแล้ว

พอโทรไปใหม่ ระบบก็ให้ยืนยันเบอร์คนโปรด
แต่พอใส่เบอร์คนโปรดเสร็จก็เหมือนเดิมคือ
ระบบบอกว่า ขณะนี้มีผู้ใช้บริการเป็นจำนวนมาก
แล้วก็ไม่สามารถสมัครได้เหมือนเดิม
เป็นแบบนี้มา 2 วันแล้วครับ

มีใครเคยเป็นบ้างครับ ควรทำไงดีครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่