แป้นพิมพ์พิมพ์ตัวอักษรบางตัวไม่ได้ครับ

กระทู้สนทนา
ไม่ใช่ความผิดปกติของแป้นพิมพ์ด้วยครับ น่าจะเป็น software มากกว่า

เช่น 2 w x s c พิมพ์ไม่ได้เลยครับ

มีอยู่วันนึงที่อยู่ๆพิมพ์ได้ทั้งชุด แล้ววันต่อมาก็กลับเป็นพิมพ์ไม่ได้เหมือนเดิม

อีกวันนึง พิมพ์ได้ทั้งชุด ผ่านไปสองสามชม. กลับมาเป็นพิมพ์ไม่ได้

ปัญหานี้เกิดหลังจากผมโดนเตือน windows genuine ผมใช้ win7 นะครับ

ตอนนี้ลำบากมากเลยต้องใช้คอมคณะ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview