ตามหาเพลงสากลเก่า ครับ

กระทู้คำถาม
ตามหาเพลงสากลเก่าครับ  ไม่รู้จักชื่อวงดนตรี  ไม่รู้ชื่อเพลง ครับ
แนวเพลง คล้ายเพลง SAKABO ของ วง OSIBISA  ผู้หญิงเป็นคนร้องครับ  ใช้เครื่องดนตรีหลายๆๆชิ้น
แนวเพลงลาตินครับ
จำท่อนร้องและทำนอง ได้แค่  อ้า อี เอ โอ วานา  ตื่อ ตื่อ ตือ ตือ ตื่อ ตือ   ตื่อ ตือ ตื้อ ตือ ตื้อ ตือ
ตื่อ ตือ ตือ  ตื้อ ตือ ตือ ตื่อ
(เขาร้องเป็นภาษาอังกฤษ)   ส่วนตือ คือ ทำนอง ที่พอจำได้ครับ
รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ และท่านผู้รู้ด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่