หาบ้านเช่าหัวหิน จะพาครอบครัวไปเที่ยวพักผ่อน ประมาณ10วัน ค่ะ

กระทู้คำถาม
จะพาครอบครัวไปเที่ยวพักผ่อนที่หัวหิน เดือนหน้า ประมาณกลางเดือนหน้า. อยากได้บ้านเป็นหลัง มีเครื่องครัวพร้อม สามารถปิ้งย่างได้ อยากได้สระว่ายน้ำด้วย และเดินไปเล่นน้ำทะเลได้ถ้าไม่ไกลมาก เพราะมีคนแก่และเด็กเล็กค่ะ  สมาชิก ผู้ใหญ่ 6 คน เด็กขวบกว่า ๑ คนค่ะ พอมีที่แนะนำบ้างมั่ยคะ. เพราะลองหาดูในกูเกิลแล้ว มีเยอะมาก เลือกไม่ถูก และไม่แนใจ ว่าจะจองที่ไหนดี
ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview