อยากขายของ ??

กระทู้คำถาม
ผมเป็นเด็กมหาลัย ปี 2 ครับ ผมนั้นชอบเกมส์ออนไลน์ในต่างประเทศมาก(ติดเกมส์) และผมก็แว็บมาในหัวว่าผมอยากเป็นคนกลางในการซื้อขาย บัตร air time,key code,refill  ผ่าน บัตรเดบิตอะไรแบบนี้ คือส่วนใหญ่ ต้องซื้อผ่านบัตรเข้าไปสู่เกมส์ ผมอยากรู้ว่าผมควรเริ่มยังไงดี (ทุกวันนี้ผมมีเงินไปเรียนทุกวันๆ เพราะขายของในเกมส์ด้วย+เงินที่ใช้ในจากพ่อแม่ ) คือจริงๆที่อยากทำแบบนี้นั้น เพราะอยากแบ่งเบาภาระของพ่อแม่ + อยากมี ธุรกิจเล็กๆ เป็นของตัวเอง  ผมไม่รู้ผมคิดใกลไปรึปล่าว แต่ก็อยากหาเงินใช้เองด้วย แต่ผมก้ไม่รู้ว่าจะเริ่มจากตรงไหนดี 0-0
แสดงความคิดเห็น
Preview