วันฮาโลวีน

จะไปเชียงคานเดือน พ.ย. (เสาร์-อาทิตย์) ต้องจองที่พักล่วงหน้า นานไหมครับ ?

กระทู้คำถาม
ผมกับเพื่อนๆ  คิดว่าจะไปเที่ยว เชียงคาน เดือน พ.ย. ที่จะถึงนี้

แต่เนื่องจากขณะนี้ต่างคน ต่างยังติดภาระหน้าที่ยังไม่ชัวร์ 100 % อาจจะต้องปลายๆ เดือน ก.ย. ถึงจะรู้แน่ชัดว่าพร้อมหรือไม่

เลยไม่สามารถจองได้แน่เนิ่นๆ ได้

เลยอยากจะสอบถาม เพื่อนๆที่เคยไปเที่ยวเชียงคาน ว่า ถ้าไปเที่ยวเดือน พ.ย. (เสาร์-อาทิตย์) นี้ เราควรจองอย่างช้าที่ช่วงไหนครับ  
จองเตือน ต.ค.  ทันหรือไม่ ?

พอดีเน้นเที่ยวแบบประหยัด ถ้าท่านใดจะแนะนำที่พัก  ก็รบกวนด้วยเด้อครับ    กรุ๊ปประมาณ 3-4 คน

ปล.ตอนนี้ก็พยายามค้นหาข้อมูลในพันทิป มาส่วนนึงเหมือนกัน แต่ยัง แอบงงๆ   อยู่  -..-
แสดงความคิดเห็น
Preview