ลดน้ำหนักกับ รพ.ยันฮี

กระทู้คำถาม
พี่ๆในห้องแป้ง มีใครเคยลดน้ำหนักกินยาของที่ ยันฮี บ้างคะ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ สนใจอยากลองดู
เท่าที่อ่านในเว็บ ก็มีทั้งดีและไม่ดี แต่ส่วนใหญ่ที่กินแล้วโยโย่ เพราะว่า ซื้อมากินเองไม่ได้เข้าปรึกษาคุณหมอด้วยตัวเอง
อยากได้คำแนะนำ ว่าพี่ๆในห้องแป้ง ที่เข้าปรึกษากับคุณหมอด้วยตัวเอง แล้วรับยามาทาน ได้ผลเป็นที่น่าพอใจมั้ยคะ
เมื่อทานยาหยุดแล้ว มีโยโย่จริงมั้ย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ทำใจครับ บางคนลดน้ำหนักอาจจะเก่ง แต่ลดความอีโก้ คงจะลดไม่ได้หรอกครับ. คนรู้ คนดี เค้าไม่ดูถูกคนหรอกครับ เค้าแนะนำ เค้าสอน  เอาเหตุผลมาคุยกัน  ไม่ใช่มาด่า มาดูถูกกัน
แสดงความคิดเห็น
Preview