วันฮาโลวีน

ยาบำรุงอกฟู รูฟิต มันได้ผลจริงหรอคะ ขายกันเปิดเผยอันตรายไหมคะ

กระทู้คำถาม
พอดีเพื่อนขายยาบำรุงพวกอกฟู รูฟิตค่ะ พวกซันคาร่า ออไรท์ เพื่อนแนะนำให้ทานค่ะ บรรยายสรรพคุณมาซื้อทานมากค่ะ
เธอบอกว่าสกัดจากสมุนไพร ไม่มีสารเคมีใดๆทั้งสิ้น มี อย. ป้องกันการเกิดซีสในมดลูก อกใหญ่ขึ้น 1-2 ไซด์ (โอ้วว) ฟิตเปรี๊ยะ (ฮ๊าา)

เลยอยากรบกวนเพื่อนๆ ที่เคยกินหรือมีข้อมูลดีๆ ช่วยอธิบายให้ฟังหน่อยค่ะว่ากินแล้วมันเปล่งปลั่ง อกฟู รูฟิต จริงหรอคะ
แล้วผลข้างเคียง อันตรายที่จะเกิดขึ้นมันจะเป็นยังไงเห็นบางคนทานแล้วประจำเดือนมาไม่หยุด ขนาดต้องขูดมดลูกกันเลย
น่ากลัวจัง  ถ้าอันตรายขนาดนี้ทำไมถึงมี อย. ทำไมถึงขายกันตูมตามขนาดนี้  

ขอบคุณคร้า......
แสดงความคิดเห็น
Preview