จักรยาน ราคา+อุปกรณ์ ไม่เกิน10000 !

กระทู้คำถาม
ตอนนี้อยากได้จักรยาน+อุปกรณ์ราคาไม่เกิน 10000 ครับผม(งบมีแค่นี้จริงๆ)

เรื่องของเรื่องอยากซื้อมาเพื่อเอาไวปั่นออกกำลังกายแต่แถวที่ผมอยู่ไม่มีขาย (ต่างจังหวัด)

1.อยากทราบรุ่นที่น่าสนใจ ไม่หนักมา เหมาะกับส่วนสูง166

2.มีที่ไหนขายแล้วส่งถึงที่บ้างครับ

3.ผมไม่ได้ออกกำลังกายมานานมากช่วงนี้ อยากทราบระยะการปั่นว่าควรเริ่มตั้งแต่ประมาณกี่กิโลครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview