หาผู้ร่วมเดินทางไปดอยอินทนนท์ค่ะ

กระทู้สนทนา
กำลังจะเดินทางไปเชียงใหม่วันที่ 8 กันยายนนี้ค่ะ
อยากไปดอยอินทนนท์ และท่องเที่ยวละแวกนั้น เคยหาผู้ร่วมเดินทางไปด้วยกัน
ในทริปเมื่อสองปีที่แล้วอย่างนี้เลยค่ะ

ครั้งนั้นเป็นพี่สาวชาวตรังกับคุณแม่ ช่วยกันแชร์ค่าเดินทาง สนุกดีค่ะ

ครั้งนี้เลยอยากหาเพื่อนร่วมเดินทางอีกสักครั้ง ใครสนใจบอกได้นะคะ
ถ้าเป็นผู้หญิงจะดีกว่าค่ะ อุ่นใจนิดนึง ^^

ขอบคุณค่ะ แล้วเจอกันนะคะ

ปล.ถ้าไม่มีใครแชร์ค่าเดินทาง คิดว่าจะหารถสาธารณะไปค่ะ เดี๋ยวจะมารบกวนใหม่นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview