ที่บอกว่าCTHเวลาฝนตกดูไม่ได้ ทำไมTRUEถึงดูได้ครับ

เมื่อคืนนี้เลย ฝนตกนิดหน่อยจะดูคู่เชลซีสัญญาณดับตลอดกว่าจะมาก็ครึ่งหลัง มาก็แบบตะกุกตะกัก
ส่วนคู่อาร์เซน่อลบอลแชมเปี้ยนลีกของทรูชัดแจ๋ว มันเป็นเพราะอะไรครับ ตังก็เสียเป็นรายปีไปแล้วกะจะดูบอลให้สบายใจ
กลับต้องมาลุ้นว่าวันนี้สํญญาณจะดีรึเปล่าดูได้มั๊ย ขนาดฝนไม่ตกอากาศปรกตินี่ก็ยังมีกระตุกเป็นช่วงๆเลยครับ
อยู่ที่ว่าจะมากหรือน้อย เพื่อนๆที่ติด cth ใครมีปัญหาแบบผมบ้างมั๊ยครับ อยากทราบวิธีแก้ไขเบื้องต้นครับ
แสดงความคิดเห็น