ต่อwifiติดแต่เล่นไม่ได้ ช่วยทีครับ

กระทู้คำถาม
คือคอมผม ต่อไวไฟที่หอติดแต่พอเข้าอินเตอร์เน็ตกลับเล่นไม่ได้อ่ะครับ ช่วยแนะนำที แต่ผมลองเอาไอโฟนแชร์อินเตอร์เน็ตคอมผมก็เล่นได้ปกติอ่ะครับ คอมผมเป็นอะไรหรอครับ ผมงงมากๆเลย แต่ว่าโทรศัพท์ผม ต่อwifi ที่หอติดและสามารถเล่นได้ ที่เล่นไม่ได้คงจะเป็นที่คอมผมอย่างเดียวเซงมากเลยครับ เล่นเน็ต และทำงานส่งอาจารย์ไม่ได้ด้วย ต้องไปตั้งค่าตั้งค่าตรงไหนช่วยบอกทีครับ ร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
Preview