วันฮาโลวีน

สองจิตสองใจเลือกอะไรดีระหว่าง HTC one กับ Sony Experia Z

กระทู้คำถาม
พอดีกำลังอยากได้โทรศัพท์ใหม่ค่ะ (เบื่อไอโฟนแล้ว อิอิ)

ตอนนี้กำลังสองจิตสองใจอยู่สองรุ่นนี้ค่ะ HTC one กับ Sony Experia Z

อยากถามความเห็นผู้รู้เข้ามาตอบให้หน่อยค่ะ ว่ามันมีข้อดีข้อเสียแตกต่างกันยังไงบ้าง

ที่ติดใจตอนนี้คือ

1.ชอบกล้องเด็ดๆ (ถ่ายชัดทั้งกลางวันและกลางคืน)
2.ชอบเล่นเกม
3.ชอบความไว ไม่ค้างๆ อืดๆ

รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview