วันภาษาไทยแห่งชาติ

*** กระทู้รูป *** AF10 Concert Week8 "MY BEAT" 17.08.2013

กระทู้สนทนา
นำรูปน้องๆในคอนวีค8 มาฝากค่ะ
ดูเอาบรรยากาศละกันนะคะ เป็นการนั่งถ่ายรูปตรงกลางแถวต้นๆๆๆๆๆๆๆหน้าเวที ที่อนาถจิตมากๆๆๆๆๆค่ะ --"
ใครต้องการถ่ายรูปในคอนนี้ แนะนำเลยค่ะ หาบัตรปีกซ้าย ปีกขวา จะดีที่สุดคะ 555555

รูปบางคน มากน้อย ขึ้นอยู่กับช่วงจังหวะในการหลบหลีกนะคะ 5555555555555

ปล. เสียใจ และเสียดายโอกาสน้องแตงโมด้วยนะคะ สู้ๆต่อไปคะ คนมีความตั้งใจ มีความสามารถ สักวันจะเป็นวันของเราค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview