แท็กซี่ แม่ลูกอ่อน

กระทู้คำถาม
คือว่าเคยเห็นมีกระทู้เกี๋ยวกับ พี่ผู้หญิงที่ขับแท็กซี่ ที่ป่วยและต้องพาลูกมาเลี้ยงในรถแท็กซี่ด้วย เราอยากทราบว่าพี่เค้ายังขับแท็กซี่อยู่มั้ยคะ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะมีเบอร์ติดต่อเค้าได้บ้าง

พอดีว่าสิ้นปีนี้เราจะไปกทม และต้องการแท็กซี่พาไปไหว้พระ ทำบุญและทำธุระต่างๆ เราก็เลยนึกถึงเค้าขึ้นมาและอยากจะเหมาพี่เค้าเป็นวัน

รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณคะ

ปล.เราไม่อน่ใจว่าจะแท็กห้องไหนดี ถ้าคิดว่าไม่เหมาะสมก็ขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview