เที่ยวอุดร 2 วัน 1 คืน ขอคำแนะนำเรื่องที่เที่ยวค่ะ

กระทู้คำถาม
เดินทางด้วยโปรหางแดง วันที่ 30 สิงหา เวลา 11.00 น จากดอนเมือง - ถึงอุดร 12.00  น.

เดินทางกลับ 17.00 จากอุดร ไปกรุงเทพ ถึง 18.00 โดยประมาณ

ขอคำแนะนำ ที่พัก และ ที่เที่ยวด้วยค่ะ พาพ่อแม่ไปเที่ยวครั้งแรก ไม่มีรถค่ะ

คิดว่าจะไหว้พระ และ ชมเมือง และ ไปไหว้พระใส ที่หนองคายด้วย

อยากไปดูอุดรซันไชน์ด้วยค่ะ

กำลังคิดว่าจะ พักที่ไหนดี เซ็นทรารา หรือ มัชเชมันตรา หรือ พาราไดซ์

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ พี่ๆทุกคนที่มาแนะนำ
แสดงความคิดเห็น
Preview