มาชวนว่าที่เจ้าสาว แชร์ทรงผมวันงานกันค่า

พอดีใกล้จะได้เป็นเจ้าสาวกะเค้า ว่าที่เจ้าสาวในห้องแป้งอย่างเรา ก็อดไม่ได้ เรื่องความสวยความงาม แหะๆ เซพรูปเก็บไว้เพียบบบ เลยเอามาแชร์ค่าาา คาดว่าเจ้าสาวช่วงสิ้นปีน่าจะเยอะอยู่

ใครมีเอามาแชร์ได้นะค้า

ปล. เครดิตทุกภาพ ไม่ทราบจริงๆ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ เอามาจาก google บ้าง เซพจากที่อื่นบ้าง หากท่านใดพบว่าเป็นภาพของตนเอง อยากให้ลบแจ้งทางหลังไมค์ได้เลยค่ะ หัวใจ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่