(ภูเก็ต) จากสนามบิน จะไปป่าตอง (โรงแรม B Lay tong) โดยรถสาธารณะยังไงครับ ?

กระทู้คำถาม
เลือกไปเลือกมา สงสัยได้ไปป่าตอง เพราะได้ข่าวว่ามีรถตู้วิ่ง แต่ไม่แน่ใจว่า ไปยังไง โทรไปถามโรงแรมก็ไม่รู้เรื่อง

จากสนามบินไปโรงแรมยังไงให้ถูกที่สุดอะครับ แต่ดูจาก google โรงแรมมันอยู่เกือบสุดถนนเลย ต้องต่อรถอะไรอีกเปล่าครับ หรือให้รถตู้มาส่ง และขากลับเรียกมารับได้ ?

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview