เจมส์มาร์บอกว่า ผมรักทรูมูฟเอช แล้วเจมส์มาร์รักคนใช้ทรูเอชมั้ย ถ้าใช่ผมใช้อยู่ 55+

ไม่มีอะไรมาก คือนั่งคิดว่าจะเปลี่ยนไปใช้ดีแทค trinet ดีมั้ย เพราะที่บ้านทุกคนใช้ดีแทค แต่แล้วแอ้วแอ้ว เหมือนพระเจ้าดลใจให้เห็นโฆษณาทรูเอชที่เจมส์มาร์เป็นพรีเซนเตอร์ จึงได้ข้อสรุปว่า ยังไม่เปลี่ยนละกัน จขกท เพ้อไปเรื่อย แต่ชอบที่น้องพูดไม่ชัด "ผมรักทรูมูฟเอชชชชช" 55+
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่